WP File Manager - en to is_IS translation catalogue (169 entries)

en: ->  It will ban particular users by just putting their ids seprated by commas(,). If user is Ban then they will not able to access wp file manager on front end.
is_IS: -> Það mun banna tiltekna notendur með því að setja auðkenni þeirra aðgreind með kommum (,). Ef notandi er Ban þá munu þeir ekki fá aðgang að wp skráarstjóra í framendanum.

en: -> * for all operations and to allow some operation you can mention operation name as like, allowed_operations="upload,download". Note: seprated by comma(,). Default: *
is_IS: -> * fyrir allar aðgerðir og til að leyfa einhverja aðgerð er hægt að nefna heiti aðgerðar eins og, allow_operations = "upload, download". Athugið: aðgreind með kommu (,). Sjálfgefið: *

en: -> File Manager Theme. Default: Light
is_IS: -> Skráasafnsþema. Sjálfgefið: Light

en: -> File Modified or Create date format. Default: d M, Y h:i A
is_IS: -> Skrá breytt eða búið til dagsetningarsnið. Sjálfgefið: d M, Y h: i A

en: -> File manager Language. Default: English(en)
is_IS: -> Skráasafnarmál. Sjálfgefið: English(en)

en: -> Filemanager UI View. Default: grid
is_IS: -> Útsýni yfir skjástjóra. Sjálfgefið: grid

en: -> Here "test" is the name of folder which is located on root directory, or you can give path for sub folders as like "wp-content/plugins". If leave blank or empty it will access all folders on root directory. Default: Root directory
is_IS: -> Hérna er "próf" nafn möppunnar sem er staðsett í rótaskránni, eða þú getur gefið slóð fyrir undirmöppur eins og "wp-content / plugins". Ef skilið er autt eða autt fær það aðgang að öllum möppum í rótaskránni. Sjálfgefið: Root directory

en: -> It will allow all roles to access file manager on front end or You can simple use for particular user roles as like allowed_roles="editor,author" (seprated by comma(,))
is_IS: -> Það gerir öllum hlutverkum kleift að fá aðgang að skráarstjóranum í framendanum eða Þú getur einfalt notað fyrir sérstök notendahlutverk eins og allowed_roles="editor,author" (aðgreind með kommu (,))

en: -> It will lock mentioned in commas. you can lock more as like ".php,.css,.js" etc. Default: Null
is_IS: -> Það mun læsa sem getið er í kommum. þú getur læst meira eins og ".php, .css, .js" osfrv. Sjálfgefið: Null

en: -> for access to read files permission, note: true/false, default: true
is_IS: -> til að fá aðgang að heimildum til að lesa skrár, athugið: true/ false, sjálfgefið: true

en: -> for access to write files permissions, note: true/false, default: false
is_IS: -> fyrir aðgang að heimildum til að skrifa skrár, athugið: true/ false, sjálfgefið: false

en: -> it will hide mentioned here. Note: seprated by comma(,). Default: Null
is_IS: -> það mun fela það sem hér er nefnt. Athugið: aðgreind með kommu (,). Sjálfgefið: Null

en: <code>[wp_file_manager]</code> -> It will show file manager on front end. But only Administrator can access it and will control from file manager settings.
is_IS: <code> [wp_file_manager] </code> -> Það mun sjá skráarstjórann í framendanum. En aðeins stjórnandi hefur aðgang að því og mun stjórna með stillingum skráasafns.

en: <code>[wp_file_manager_admin]</code> -> It will show file manager on front end. You can control all settings from file manager settings. It will work same as backend WP File Manager.
is_IS: <code> [wp_file_manager_admin] </code> -> Það mun sjá skjalastjórnun í framendanum. Þú getur stjórnað öllum stillingum frá stillingum skráasafns. Það mun virka eins og backend WP File Manager.

en: <span class="fm_console_error">Nothing selected for backup</span>
is_IS: <span class="fm_console_error">Ekkert valið til afritunar</span>

en: <span class="fm_console_error">Others backup failed.</span>
is_IS: <span class="fm_console_error">Önnur afrit mistókust.</span>

en: <span class="fm_console_error">Plugins backup failed.</span>
is_IS: <span class="fm_console_error">Ekki tókst að taka öryggisafrit af viðbótum.</span>

en: <span class="fm_console_error">Security Issue.</span>
is_IS: <span class="fm_console_error">Öryggismál. </span>

en: <span class="fm_console_error">Themes backup failed.</span>
is_IS: <span class="fm_console_error">Afrit þemu mistókst.</span>

en: <span class="fm_console_error">Unable to create database backup.</span>
is_IS: <span class="fm_console_error">Ekki er hægt að búa til öryggisafrit af gagnagrunni.</span>

en: <span class="fm_console_error">Uploads backup failed.</span>
is_IS: <span class="fm_console_error">Ekki tókst að taka öryggisafrit.</span>

en: <span class="fm_console_success">All Done</span>
is_IS: <span class="fm_console_success">Allt búið</span>

en: <span class="fm_console_success">Database backup done.</span>
is_IS: <span class="fm_console_success">Öryggisafrit gagnagrunns búið.</span>

en: <span class="fm_console_success">Others backup done.</span>
is_IS: <span class="fm_console_success">Aðrir varabúnaður búinn.</span>

en: <span class="fm_console_success">Plugins backup done.</span>
is_IS: <span class="fm_console_success">Varabúnaður viðbóta búinn.</span>

en: <span class="fm_console_success">Themes backup done.</span>
is_IS: <span class="fm_console_success">Þemu varabúnaður búinn.</span>

en: <span class="fm_console_success">Uploads backup done.</span>
is_IS: <span class="fm_console_success">Upphleðslu varabúnaðar lokið.</span>

en: Action
is_IS: Aðgerð

en: Actions upon selected backup(s)
is_IS: Aðgerðir við valið öryggisafrit

en: Admin can restrict actions of any user. Also hide files and folders and can set different - different folders paths for different users.
is_IS: Stjórnandi getur takmarkað aðgerðir hvers notanda. Fela einnig skrár og möppur og getur stillt mismunandi - mismunandi möppuleiðir fyrir mismunandi notendur.

en: Admin can restrict actions of any userrole. Also hide files and folders and can set different - different folders paths for different users roles.
is_IS: Stjórnandi getur takmarkað aðgerðir hvaða notendastjórn sem er. Einnig fela skrár og möppur og geta stillt mismunandi - mismunandi möppuleiðir fyrir mismunandi hlutverk notenda.

en: After enable trash, your files will go to trash folder.
is_IS: Eftir að hafa virkjað ruslið fara skrárnar þínar í ruslakista.

en: After enabling this all files will go to media library.
is_IS: Eftir að þetta er virkt fara allar skrár í fjölmiðlasafnið.

en: Are you sure want to remove selected backup(s)?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir fjarlægja valið öryggisafrit?

en: Are you sure you want to delete this backup?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessu öryggisafriti?

en: Are you sure you want to restore this backup?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir endurheimta þetta öryggisafrit?

en: Backup / Restore
is_IS: Afritun / endurheimt

en: Backup Date
is_IS: Afritunardagsetning

en: Backup Now
is_IS: Taktu öryggisafrit núna

en: Backup Options:
is_IS: Afritunarvalkostir:

en: Backup data (click to download)
is_IS: Afritunargögn (smelltu til að hlaða niður)

en: Backup files will be under
is_IS: Öryggisafritaskrár verða undir

en: Backup is running, please wait
is_IS: Afritun er í gangi, vinsamlegast bíddu

en: Backup not found!
is_IS: Afrit fannst ekki!

en: Backup removed successfully!
is_IS: Afritun tókst!

en: Backup successfully deleted.
is_IS: Öryggisafritun eytt.

en: Backups removed successfully!
is_IS: Taka öryggisafrit tókst!

en: Ban
is_IS: Banna

en: Browser and OS (HTTP_USER_AGENT)
is_IS: Vafri og stýrikerfi (HTTP_USER_AGENT)

en: Buy PRO
is_IS: Kauptu PRO

en: Buy Pro
is_IS: Kauptu Pro

en: Cancel
is_IS: Hætta við

en: Change Theme Here:
is_IS: Breyttu þema hér:

en: Code-editor View
is_IS: Kóða-ritstjóri Skoða

en: Confirm
is_IS: Staðfesta

en: Copy files or folders
is_IS: Afritaðu skrár eða möppur

en: Currently no backup(s) found.
is_IS: Eins og er fannst ekkert öryggisafrit.

en: DELETE FILES
is_IS: Eyða skrám

en: Dark
is_IS: Myrkur

en: Database Backup
is_IS: Öryggisafrit gagnagrunns

en: Database backup done on date
is_IS: Öryggisafrit gagnagrunns gert á dagsetningu

en: Database backup restored successfully.
is_IS: Varabúnaður gagnagrunns endurheimtur með góðum árangri.

en: Default
is_IS: Sjálfgefið

en: Default:
is_IS: Sjálfgefið:

en: Delete
is_IS: Eyða

en: Deselect
is_IS: Hætta við valið

en: Dismiss this notice.
is_IS: Hafna þessari tilkynningu.

en: Donate
is_IS: Styrkja

en: Download Files Logs
is_IS: Sæktu skrárdagbækur

en: Download files
is_IS: Sæktu skrár

en: Duplicate or clone a folder or file
is_IS: Afritaðu eða klónaðu möppu eða skrá

en: Edit Files Logs
is_IS: Breyttu skráaskrám

en: Edit a file
is_IS: Breyttu skrá

en: Enable Files Upload to Media Library?
is_IS: Virkja skrár sem hlaðið er upp í fjölmiðlasafnið?

en: Enable Trash?
is_IS: Virkja ruslið?

en: Existing Backup(s)
is_IS: Núverandi öryggisafrit

en: Extract archive or zipped file
is_IS: Dragðu úr skjalasafni eða þjöppuðum skrá

en: File Manager - Shortcode
is_IS: Skráasafn - Stutt kóða

en: File Manager - System Properties
is_IS: Skráasafn - Eiginleikar kerfisins

en: File Manager Root Path, you can change according to your choice.
is_IS: File Manager Root Path, þú getur breytt eftir því sem þú velur.

en: File Manager has a code editor with multiple themes. You can select any theme for code editor. It will display when you edit any file. Also you can allow fullscreen mode of code editor.
is_IS: File Manager hefur kóða ritstjóra með mörgum þemum. Þú getur valið hvaða þema sem er fyrir kóða ritstjóra. Það birtist þegar þú breytir hvaða skrá sem er. Einnig er hægt að leyfa fullskjásstillingu kóða ritstjóra.

en: File Operations List:
is_IS: Listi yfir aðgerðaskrár:

en: File doesn't exist to download.
is_IS: Skráin er ekki til að hlaða niður.

en: Files Backup
is_IS: Afrit af skrám

en: Gray
is_IS: Grátt

en: Help
is_IS: Hjálp

en: Here admin can give access to user roles to use filemanager. Admin can set Default Access Folder and also control upload size of filemanager.
is_IS: Hér getur stjórnandi veitt aðgang að notendahlutverkum til að nota skjalastjóri. Stjórnandi getur valið sjálfgefna aðgangsmöppu og einnig stjórnað upphæð stærðar skráarstjóra.

en: Info of file
is_IS: Upplýsingar um skrána

en: Invalid Security Code.
is_IS: Ógildir öryggiskóðar.

en: Last Log Message
is_IS: Síðasta logskilaboð

en: Light
is_IS: Ljós

en: Make directory or folder
is_IS: Búðu til möppu eða möppu

en: Make file
is_IS: Búðu til skrá

en: Maximum file upload size (upload_max_filesize)
is_IS: Hámarks stærð skráarupphleðslu (upload_max_filesize)

en: Memory Limit (memory_limit)
is_IS: Minni takmörk (memory_limit)

en: Missing backup id.
is_IS: Vantar öryggisauðkenni.

en: Missing parameter type.
is_IS: Vantar gerð breytu.

en: Missing required parameters.
is_IS: Vantar nauðsynlegar breytur.

en: No Thanks
is_IS: Nei takk

en: No log message
is_IS: Engin logskilaboð

en: No logs found!
is_IS: Engar annálar fundust!

en: Note:
is_IS: Athugið:

en: Note: These are demo screenshots. Please buy File Manager pro to Logs functions.
is_IS: Athugið: Þetta eru demo skjámyndir. Vinsamlegast keyptu File Manager pro í Logs aðgerðir.

en: Note: This is just a demo screenshot. To get settings please buy our pro version.
is_IS: Athugið: Þetta er bara demo skjámynd. Til að fá stillingar skaltu kaupa atvinnuútgáfuna okkar.

en: OK
is_IS: Allt í lagi

en: Ok
is_IS: Allt í lagi

en: Others (Any other directories found inside wp-content)
is_IS: Aðrir (Allar aðrar möppur sem finnast í wp-innihaldi)

en: Others backup done on date
is_IS: Aðrir öryggisafrit gert á dagsetningu

en: Others backup restored successfully.
is_IS: Önnur afritun tókst aftur.

en: PHP version
is_IS: PHP útgáfa

en: Parameters:
is_IS: Færibreytur:

en: Paste a file or folder
is_IS: Límdu skrá eða möppu

en: Please Enter Email Address.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn netfang.

en: Please Enter First Name.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn fornafn.

en: Please Enter Last Name.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn eftirnafn.

en: Please change this carefully, wrong path can lead file manager plugin to go down.
is_IS: Vinsamlegast breyttu þessu vandlega, röng leið getur leitt til þess að tappi skráarstjóra fellur niður.

en: Plugins
is_IS: Viðbætur

en: Plugins backup done on date
is_IS: Varabúnaður viðbóta gerður þann dag

en: Plugins backup restored successfully.
is_IS: Varabúnaður viðbóta endurheimtur með góðum árangri.

en: Post maximum file upload size (post_max_size)
is_IS: Birta hámarksstærð skráarupphleðslu (post_max_size)

en: Privacy Policy
is_IS: Friðhelgisstefna

en: Public Root Path
is_IS: Almenningsrótarstígur

en: RESTORE FILES
is_IS: Endurheimta skrár

en: Remove or delete files and folders
is_IS: Fjarlægðu eða eyddu skrám og möppum

en: Rename a file or folder
is_IS: Endurnefna skrá eða möppu

en: Restore
is_IS: Endurheimta

en: SUCCESS
is_IS: ÁRANGUR

en: Save Changes
is_IS: Vista breytingar

en: Saving...
is_IS: Vistar ...

en: Search things
is_IS: Leitaðu að hlutunum

en: Select All
is_IS: Velja allt

en: Settings
is_IS: Stillingar

en: Settings - Code-editor
is_IS: Stillingar - Kóði ritstjóri

en: Settings - General
is_IS: Stillingar - Almennt

en: Settings - User Restrictions
is_IS: Stillingar - Takmarkanir notenda

en: Settings - User Role Restrictions
is_IS: Stillingar - Takmarkanir á hlutverki notanda

en: Settings saved.
is_IS: Stillingar vistaðar.

en: Shortcode - PRO
is_IS: Stuttkóði - PRO

en: Simple cut a file or folder
is_IS: Einfalt skera skrá eða möppu

en: System Properties
is_IS: Eiginleikar kerfisins

en: Terms of Service
is_IS: Skilmálar þjónustu

en: The backup apparently succeeded and is now complete.
is_IS: Öryggisafritið tókst greinilega og er nú lokið.

en: Themes
is_IS: Þemu

en: Themes backup done on date
is_IS: Afrit þemu gert á dagsetningu

en: Themes backup restored successfully.
is_IS: Öryggisafrit þemu endurheimt.

en: Time now
is_IS: Tími núna

en: Timeout (max_execution_time)
is_IS: Hlé (max_execution_time)

en: To make a archive or zip
is_IS: Til að búa til skjalasafn eða zip

en: Today
is_IS: Í dag

en: USE:
is_IS: NOTKUN:

en: Unable to removed backup!
is_IS: Ekki tókst að fjarlægja öryggisafrit!

en: Unable to restore DB backup.
is_IS: Ekki tókst að endurheimta DB afrit.

en: Unable to restore others.
is_IS: Ekki er hægt að endurheimta aðra.

en: Unable to restore plugins.
is_IS: Ekki tókst að endurheimta viðbætur.

en: Unable to restore themes.
is_IS: Ekki tókst að endurheimta þemu.

en: Unable to restore uploads.
is_IS: Ekki tókst að endurheimta innsendingar.

en: Upload Files Logs
is_IS: Hlaða inn skráaskrám

en: Upload files
is_IS: Sendu skrár

en: Uploads
is_IS: Upphleðsla

en: Uploads backup done on date
is_IS: Hleður inn öryggisafrit gert á dagsetningu

en: Uploads backup restored successfully.
is_IS: Upphleðsluforrit endurheimt tókst.

en: Verify
is_IS: Staðfestu

en: View Log
is_IS: Skoða Log

en: WP File Manager
is_IS: WP Skráastjóri

en: WP File Manager - Backup/Restore
is_IS: WP File Manager - Backup / Restore

en: WP File Manager Contribution
is_IS: WP Skráastjóri Framlag

en: We love making new friends! Subscribe below and we promise to
        keep you up-to-date with our latest new plugins, updates,
        awesome deals and a few special offers.
is_IS: Við elskum að eignast nýja vini! Gerast áskrifandi hér að neðan og við lofum því
        haltu þér uppfærð með nýjustu nýju viðbótunum okkar, uppfærslum,
        ógnvekjandi tilboð og nokkur sértilboð.

en: Welcome to File Manager
is_IS: Verið velkomin í File Manager

en: You have not made any changes to be saved.
is_IS: Þú hefur ekki gert neinar breytingar til að vista.
