WP File Manager - en to vi translation catalogue (171 entries)

en: ->  It will ban particular users by just putting their ids seprated by commas(,). If user is Ban then they will not able to access wp file manager on front end.
vi: -> Nó sẽ cấm những người dùng cụ thể bằng cách chỉ đặt id của họ được phân tách bằng dấu phẩy (,). Nếu người dùng là Ban thì họ sẽ không thể truy cập trình quản lý tệp wp trên giao diện người dùng.

en: -> * for all operations and to allow some operation you can mention operation name as like, allowed_operations="upload,download". Note: seprated by comma(,). Default: *
vi: -> * cho tất cả các hoạt động và để cho phép một số hoạt động, bạn có thể đề cập đến tên hoạt động như, allowed_operations="upload,download". Lưu ý: phân cách bằng dấu phẩy (,). Mặc định: *

en: -> File Manager Theme. Default: Light
vi: -> Chủ đề quản lý tệp. Mặc định: Light

en: -> File Modified or Create date format. Default: d M, Y h:i A
vi: -> Đã sửa đổi tệp hoặc tạo định dạng ngày. Mặc định: d M, Y h:i A

en: -> File manager Language. Default: English(en)
vi: -> Ngôn ngữ trình quản lý tệp. Mặc định: English(en)

en: -> Filemanager UI View. Default: grid
vi: -> Giao diện người dùng Filemanager. Mặc định: grid

en: -> Here "test" is the name of folder which is located on root directory, or you can give path for sub folders as like "wp-content/plugins". If leave blank or empty it will access all folders on root directory. Default: Root directory
vi: -> Ở đây "test" là tên của thư mục nằm trên thư mục gốc, hoặc bạn có thể cung cấp đường dẫn cho các thư mục con như "wp-content / plugins". Nếu để trống hoặc để trống nó sẽ truy cập tất cả các thư mục trên thư mục gốc. Mặc định: Root directory

en: -> It will allow all roles to access file manager on front end or You can simple use for particular user roles as like allowed_roles="editor,author" (seprated by comma(,))
vi: -> Nó sẽ cho phép tất cả các vai trò truy cập trình quản lý tệp trên giao diện người dùng hoặc Bạn có thể sử dụng đơn giản cho các vai trò người dùng cụ thể như allow_roles = "editor, author" (phân cách bằng dấu phẩy (,))

en: -> It will lock mentioned in commas. you can lock more as like ".php,.css,.js" etc. Default: Null
vi: -> Nó sẽ khóa được đề cập trong dấu phẩy. bạn có thể khóa nhiều hơn như ".php, .css, .js", v.v. Mặc định: Null

en: -> for access to read files permission, note: true/false, default: true
vi: -> để truy cập quyền đọc tệp, lưu ý: true / false, default: true

en: -> for access to write files permissions, note: true/false, default: false
vi: -> để truy cập quyền ghi tệp, lưu ý: true / false, default: false

en: -> it will hide mentioned here. Note: seprated by comma(,). Default: Null
vi: -> nó sẽ ẩn được đề cập ở đây. Lưu ý: phân cách bằng dấu phẩy (,). Mặc định: Null

en: <code>[wp_file_manager]</code> -> It will show file manager on front end. But only Administrator can access it and will control from file manager settings.
vi: <code> [wp_file_manager] </code> -> Nó sẽ hiển thị trình quản lý tệp trên giao diện người dùng. Nhưng chỉ Quản trị viên mới có thể truy cập nó và sẽ kiểm soát từ cài đặt trình quản lý tệp.

en: <code>[wp_file_manager_admin]</code> -> It will show file manager on front end. You can control all settings from file manager settings. It will work same as backend WP File Manager.
vi: <code> [wp_file_manager_admin] </code> -> Nó sẽ hiển thị trình quản lý tệp trên giao diện người dùng. Bạn có thể kiểm soát tất cả các cài đặt từ cài đặt trình quản lý tệp. Nó sẽ hoạt động giống như Trình quản lý tệp WP phụ trợ.

en: <span class="fm_console_error">Nothing selected for backup</span>
vi: <span class="fm_console_error">Không có gì được chọn để sao lưu</span>

en: <span class="fm_console_error">Others backup failed.</span>
vi: <span class="fm_console_error">Sao lưu những người khác không thành công.</span>

en: <span class="fm_console_error">Plugins backup failed.</span>
vi: <span class="fm_console_error">Sao lưu plugin không thành công.</span>

en: <span class="fm_console_error">Security Issue.</span>
vi: <span class="fm_console_error">Vấn đề bảo mật.</span>

en: <span class="fm_console_error">Themes backup failed.</span>
vi: <span class="fm_console_error">Sao lưu chủ đề không thành công.</span>

en: <span class="fm_console_error">Unable to create database backup.</span>
vi: <span class="fm_console_error">Không thể tạo bản sao lưu cơ sở dữ liệu.</span>

en: <span class="fm_console_error">Uploads backup failed.</span>
vi: <span class="fm_console_error">Sao lưu tải lên không thành công.</span>

en: <span class="fm_console_success">All Done</span>
vi: <span class="fm_console_success">Tất cả đã được làm xong</span>

en: <span class="fm_console_success">Database backup done.</span>
vi: <span class="fm_console_success">Đã hoàn tất sao lưu cơ sở dữ liệu.</span>

en: <span class="fm_console_success">Others backup done.</span>
vi: <span class="fm_console_success">Người khác đã sao lưu xong.</span>

en: <span class="fm_console_success">Plugins backup done.</span>
vi: <span class="fm_console_success">Đã hoàn tất sao lưu các plugin.</span>

en: <span class="fm_console_success">Themes backup done.</span>
vi: <span class="fm_console_success">Đã hoàn tất sao lưu chủ đề.</span>

en: <span class="fm_console_success">Uploads backup done.</span>
vi: <span class="fm_console_success">Đã hoàn tất sao lưu tải lên.</span>

en: Action
vi: Hoạt động

en: Actions upon selected backup(s)
vi: Các hành động trên (các) bản sao lưu đã chọn

en: Admin can restrict actions of any user. Also hide files and folders and can set different - different folders paths for different users.
vi: Quản trị viên có thể hạn chế hành động của bất kỳ người dùng nào. Cũng ẩn các tệp và thư mục và có thể đặt các đường dẫn thư mục khác nhau cho những người dùng khác nhau.

en: Admin can restrict actions of any userrole. Also hide files and folders and can set different - different folders paths for different users roles.
vi: Quản trị viên có thể hạn chế các hành động của bất kỳ người dùng nào. Đồng thời ẩn các tệp và thư mục và có thể đặt các đường dẫn thư mục khác nhau cho các vai trò người dùng khác nhau.

en: After enable trash, your files will go to trash folder.
vi: Sau khi bật thùng rác, các tệp của bạn sẽ chuyển đến thư mục thùng rác.

en: After enabling this all files will go to media library.
vi: Sau khi bật điều này, tất cả các tệp sẽ chuyển đến thư viện phương tiện.

en: Are you sure want to remove selected backup(s)?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa (các) bản sao lưu đã chọn không?

en: Are you sure you want to delete this backup?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa bản sao lưu này không?

en: Are you sure you want to restore this backup?
vi: Bạn có chắc chắn muốn khôi phục bản sao lưu này không?

en: Backup / Restore
vi: Phục hồi dữ liệu đã lưu

en: Backup Date
vi: Ngày sao lưu

en: Backup Now
vi: Sao lưu ngay

en: Backup Options:
vi: Tùy chọn sao lưu:

en: Backup data (click to download)
vi: Sao lưu dữ liệu (nhấp để tải xuống)

en: Backup files will be under
vi: Các tệp sao lưu sẽ được

en: Backup is running, please wait
vi: Quá trình sao lưu đang chạy, vui lòng đợi

en: Backup not found!
vi: Không tìm thấy bản sao lưu!

en: Backup removed successfully!
vi: Đã xóa bản sao lưu thành công!

en: Backup successfully deleted.
vi: Đã xóa thành công bản sao lưu.

en: Backups removed successfully!
vi: Đã xóa bản sao lưu thành công!

en: Ban
vi: Lệnh cấm

en: Browser and OS (HTTP_USER_AGENT)
vi: Trình duyệt và hệ điều hành (HTTP_USER_AGENT)

en: Buy PRO
vi: Mua CHUYÊN NGHIỆP

en: Buy Pro
vi: Mua chuyên nghiệp

en: Cancel
vi: Huỷ bỏ

en: Change Theme Here:
vi: Thay đổi chủ đề tại đây:

en: Code-editor View
vi: Chế độ xem trình soạn thảo mã

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Copy files or folders
vi: Sao chép tệp hoặc thư mục

en: Currently no backup(s) found.
vi: Hiện tại không tìm thấy (các) bản sao lưu.

en: DELETE FILES
vi: XÓA CÁC TẬP TIN

en: Dark
vi: Tối

en: Database Backup
vi: Sao lưu cơ sở dữ liệu

en: Database backup done on date
vi: Sao lưu cơ sở dữ liệu được thực hiện vào ngày

en: Database backup restored successfully.
vi: Đã khôi phục thành công sao lưu cơ sở dữ liệu.

en: Default
vi: Mặc định

en: Default:
vi: Mặc định:

en: Delete
vi: Xóa bỏ

en: Deselect
vi: Bỏ chọn

en: Dismiss this notice.
vi: Loại bỏ thông báo này.

en: Donate
vi: Quyên góp

en: Download Files Logs
vi: Tải xuống nhật ký tệp

en: Download files
vi: Tải tập tin

en: Duplicate or clone a folder or file
vi: Nhân bản hoặc sao chép một thư mục hoặc tệp tin

en: Edit Files Logs
vi: Chỉnh sửa nhật ký tệp

en: Edit a file
vi: Chỉnh sửa tệp

en: Enable Files Upload to Media Library?
vi: Bật Tải tệp lên Thư viện Phương tiện?

en: Enable Trash?
vi: Bật Thùng rác?

en: Existing Backup(s)
vi: (Các) bản sao lưu hiện có

en: Extract archive or zipped file
vi: Giải nén tệp lưu trữ hoặc nén

en: File Manager - Shortcode
vi: Trình quản lý tệp - Mã ngắn

en: File Manager - System Properties
vi: Trình quản lý tệp - Thuộc tính hệ thống

en: File Manager Root Path, you can change according to your choice.
vi: Đường dẫn gốc của File Manager, bạn có thể thay đổi tùy theo lựa chọn của mình.

en: File Manager has a code editor with multiple themes. You can select any theme for code editor. It will display when you edit any file. Also you can allow fullscreen mode of code editor.
vi: Trình quản lý tệp có một trình chỉnh sửa mã với nhiều chủ đề. Bạn có thể chọn bất kỳ chủ đề nào cho trình soạn thảo mã. Nó sẽ hiển thị khi bạn chỉnh sửa bất kỳ tệp nào. Ngoài ra, bạn có thể cho phép chế độ toàn màn hình của trình soạn thảo mã.

en: File Operations List:
vi: Danh sách thao tác tệp:

en: File doesn't exist to download.
vi: Tệp không tồn tại để tải xuống.

en: Files Backup
vi: Sao lưu tệp

en: Gray
vi: Màu xám

en: Help
vi: Cứu giúp

en: Here admin can give access to user roles to use filemanager. Admin can set Default Access Folder and also control upload size of filemanager.
vi: Tại đây, quản trị viên có thể cấp quyền truy cập vào các vai trò của người dùng để sử dụng trình quản lý tệp. Quản trị viên có thể đặt Thư mục Truy cập Mặc định và cũng có thể kiểm soát kích thước tải lên của trình quản lý tệp.

en: Info of file
vi: Thông tin về tệp

en: Invalid Security Code.
vi: Mã bảo mật không hợp lệ.

en: Last Log Message
vi: Tin nhắn nhật ký cuối cùng

en: Light
vi: Ánh sáng

en: Logs
vi: Nhật ký

en: Make directory or folder
vi: Tạo thư mục hoặc thư mục

en: Make file
vi: Tạo tệp

en: Maximum file upload size (upload_max_filesize)
vi: Kích thước tải lên tệp tối đa (upload_max_filesize)

en: Memory Limit (memory_limit)
vi: Giới hạn bộ nhớ (memory_limit)

en: Missing backup id.
vi: Thiếu id dự phòng.

en: Missing parameter type.
vi: Thiếu loại tham số.

en: Missing required parameters.
vi: Thiếu các thông số bắt buộc.

en: No Thanks
vi: Không, cám ơn

en: No log message
vi: Không có thông báo nhật ký

en: No logs found!
vi: Không tìm thấy nhật ký nào!

en: Note:
vi: Ghi chú:

en: Note: These are demo screenshots. Please buy File Manager pro to Logs functions.
vi: Lưu ý: Đây là những ảnh chụp màn hình demo. Vui lòng mua File Manager chuyên nghiệp cho các chức năng Logs.

en: Note: This is just a demo screenshot. To get settings please buy our pro version.
vi: Lưu ý: Đây chỉ là một ảnh chụp màn hình demo. Để có được cài đặt, vui lòng mua phiên bản chuyên nghiệp của chúng tôi.

en: OK
vi: đồng ý

en: Ok
vi: Đồng ý

en: Others (Any other directories found inside wp-content)
vi: Khác (Bất kỳ thư mục nào khác được tìm thấy bên trong wp-content)

en: Others backup done on date
vi: Sao lưu những người khác được thực hiện vào ngày

en: Others backup restored successfully.
vi: Đã khôi phục thành công bản sao lưu khác.

en: PHP version
vi: Phiên bản PHP

en: Parameters:
vi: Thông số:

en: Paste a file or folder
vi: Dán tệp hoặc thư mục

en: Please Enter Email Address.
vi: Vui lòng nhập địa chỉ email.

en: Please Enter First Name.
vi: Vui lòng nhập Tên.

en: Please Enter Last Name.
vi: Vui lòng nhập Họ.

en: Please change this carefully, wrong path can lead file manager plugin to go down.
vi: Vui lòng thay đổi điều này một cách cẩn thận, đường dẫn sai có thể dẫn đến plugin trình quản lý tệp đi xuống.

en: Plugins
vi: bổ sung

en: Plugins backup done on date
vi: Sao lưu plugin được thực hiện vào ngày

en: Plugins backup restored successfully.
vi: Đã khôi phục bản sao lưu plugin thành công.

en: Post maximum file upload size (post_max_size)
vi: Kích thước tải lên tệp tối đa của bài đăng (post_max_size)

en: Preferences
vi: Sở thích

en: Privacy Policy
vi: Chính sách bảo mật

en: Public Root Path
vi: Đường dẫn gốc công khai

en: RESTORE FILES
vi: PHỤC HỒI CÁC TẬP TIN

en: Remove or delete files and folders
vi: Xóa hoặc xóa các tệp và thư mục

en: Rename a file or folder
vi: Đổi tên tệp hoặc thư mục

en: Restore
vi: Khôi phục

en: SUCCESS
vi: SỰ THÀNH CÔNG

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: Saving...
vi: Tiết kiệm...

en: Search things
vi: Tìm kiếm mọi thứ

en: Select All
vi: Chọn tất cả

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Settings - Code-editor
vi: Cài đặt - Trình chỉnh sửa mã

en: Settings - General
vi: Cài đặt - Chung

en: Settings - User Restrictions
vi: Cài đặt - Hạn chế Người dùng

en: Settings - User Role Restrictions
vi: Cài đặt - Hạn chế về vai trò của người dùng

en: Settings saved.
vi: Đã lưu cài đặt.

en: Shortcode - PRO
vi: Mã ngắn - PRO

en: Simple cut a file or folder
vi: Cắt một tệp hoặc thư mục đơn giản

en: System Properties
vi: Thuộc tính hệ thống

en: Terms of Service
vi: Điều khoản dịch vụ

en: The backup apparently succeeded and is now complete.
vi: Bản sao lưu dường như đã thành công và hiện đã hoàn tất.

en: Themes
vi: Chủ đề

en: Themes backup done on date
vi: Sao lưu chủ đề được thực hiện vào ngày

en: Themes backup restored successfully.
vi: Đã khôi phục bản sao lưu chủ đề thành công.

en: Time now
vi: Hiện tại

en: Timeout (max_execution_time)
vi: Thời gian chờ (max_execution_time)

en: To make a archive or zip
vi: Để tạo một kho lưu trữ hoặc zip

en: Today
vi: Hôm nay

en: USE:
vi: SỬ DỤNG:

en: Unable to removed backup!
vi: Không thể xóa bản sao lưu!

en: Unable to restore DB backup.
vi: Không thể khôi phục bản sao lưu DB.

en: Unable to restore others.
vi: Không thể khôi phục những người khác.

en: Unable to restore plugins.
vi: Không thể khôi phục các plugin.

en: Unable to restore themes.
vi: Không thể khôi phục chủ đề.

en: Unable to restore uploads.
vi: Không thể khôi phục tải lên.

en: Upload Files Logs
vi: Tải lên nhật ký tệp

en: Upload files
vi: Tải tệp lên

en: Uploads
vi: Tải lên

en: Uploads backup done on date
vi: Tải lên bản sao lưu được thực hiện vào ngày

en: Uploads backup restored successfully.
vi: Đã khôi phục bản sao lưu tải lên thành công.

en: Verify
vi: Kiểm chứng

en: View Log
vi: Xem nhật kí

en: WP File Manager
vi: Trình quản lý tệp WP

en: WP File Manager - Backup/Restore
vi: Trình quản lý tệp WP - Sao lưu / Khôi phục

en: WP File Manager Contribution
vi: Đóng góp của Trình quản lý tệp WP

en: We love making new friends! Subscribe below and we promise to
        keep you up-to-date with our latest new plugins, updates,
        awesome deals and a few special offers.
vi: Chúng tôi thích kết bạn mới! Đăng ký bên dưới và chúng tôi hứa sẽ
        luôn cập nhật cho bạn các plugin, bản cập nhật mới nhất của chúng tôi,
        giao dịch tuyệt vời và một vài ưu đãi đặc biệt.

en: Welcome to File Manager
vi: Chào mừng bạn đến với Trình quản lý tệp

en: You have not made any changes to be saved.
vi: Bạn chưa thực hiện bất kỳ thay đổi nào để được lưu.
